เมนูสินค้า

1307226
เรียงตาม :
  • หมวดหมู่สินค้า : RUIJIE SFP/SFP+ Modules
    1000BASE-SX, SFP Transceiver, MM (850nm, 550m, LC) 3 Years Warranty
    1,060บาท  1,060บาท

    14 พ.ค. 2563

    8

  • หมวดหมู่สินค้า : RUIJIE SFP/SFP+ Modules
    1000BASE-LX, SFP Transceiver, SM (1310nm, 10km, LC). 3 Years Warranty
    1,180บาท  1,180บาท

    14 พ.ค. 2563

    11

  • หมวดหมู่สินค้า : RUIJIE SFP/SFP+ Modules
    1000BASE-TX, SFP Transceiver (100m). 3 Years Warranty
    2,530บาท  2,530บาท

    14 พ.ค. 2563

    12

  • หมวดหมู่สินค้า : RUIJIE SFP/SFP+ Modules
    10GBASE-SR, SFP+ Transceiver (1310nm, 10km, LC) 3 Years Warranty
    4,320บาท  4,320บาท

    14 พ.ค. 2563

    8

  • หมวดหมู่สินค้า : RUIJIE SFP/SFP+ Modules
    10GBASE-SR, SFP+ Transceiver, MM (850nm, 300m, LC) 3 Years Warranty
    2,560บาท  2,560บาท

    14 พ.ค. 2563

    7

Engine by shopup.com